Breaking News

കൊല്ലം ജില്ലയിൽ കു​ട്ടി​ക​ളു​ടെ ന​​ഗ്​​ന​ചി​ത്രം പ്ര​ച​രി​പ്പി​ച്ച​വ​ര്‍​ക്കെ​തി​രെ വ്യാ​പ​ക ന​ട​പ​ടി; നിരവധി പേർ പിടിയിൽ…

കു​ട്ടി​ക​ളു​ടെ അ​ശ്ലീ​ല ചി​ത്ര​ങ്ങ​ളും വി​ഡി​യോ​യും ഇ​ന്‍​റ​ര്‍നെ​റ്റി​ല്‍ തെ​ര​ഞ്ഞ​വ​ര്‍ക്കും പ​ങ്കുവെ​ച്ച​വ​ര്‍ക്കു​മെ​തി​രെ ശ​ക്ത​മാ​യ ന​ട​പ​ടി​യു​മാ​യി പൊ​ലീ​സ്. കൊ​ല്ലം റൂ​റ​ല്‍ പ​രി​ധി​യി​ല്‍ ഒ​രാ​ളെ അ​റ​സ്​​റ്റ്​ ചെ​യ്​​തു. ജി​ല്ല​യി​ലെ 21 കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ന​ട​ത്തി​യ പ​രി​ശോ​ധ​ന​യി​ല്‍ മൊ​ബൈ​ല്‍ ഫോ​ണ്‍, ലാ​പ്പ്‌​ടോ​പ്, ഡെ​സ്‌​ക്‌​ടോ​പ്​ തു​ട​ങ്ങി ഇ​രു​പ​ത്തി​യ​ഞ്ചോ​ളം ക​മ്ബ്യൂ​ട്ട​റ​ധി​ഷ്ഠി​ത ഉ​പ​ക​ര​ണ​ങ്ങ​ള്‍ പി​ടി​ച്ചെ​ടു​ത്തു.

ഇ​വ കോ​ട​തി​യി​ല്‍ ഹാ​ജ​രാ​ക്കി​യ​ശേ​ഷം ഫോ​റ​ന്‍സി​ക് പ​രി​ശോ​ധ​ന​ക്കാ​യി ലാ​ബി​ലേ​ക്ക​യ​ച്ചു. ന​ഗ​ര​പ​രി​ധി​യി​ല്‍പെ​ട്ട ഇ​ര​വി​പു​രം, കൊ​ല്ലം വെ​സ്​​റ്റ്, ശ​ക്തി​കു​ള​ങ്ങ​ര, കൊ​ട്ടി​യം, ചാ​ത്ത​ന്നൂ​ര്‍ എ​ന്നീ പൊ​ലീ​സ് സ്​​റ്റേ​ഷ​ന്‍ പ​രി​ധി​യി​ല്‍ ഓ​രോ ഇ​ട​ങ്ങ​ളി​ലും കൊ​ല്ലം ഈ​സ്​​റ്റ്, പ​ര​വൂ​ര്‍ എ​ന്നി​വി​ട​ങ്ങ​ളി​ല്‍ മൂ​ന്നി​ട​ങ്ങ​ളി​ലും കി​ളി​കൊ​ല്ലൂ​ര്‍, ക​രു​നാ​ഗ​പ്പ​ള്ളി എ​ന്നി​വി​ട​ങ്ങ​ളി​ല്‍ അ​ഞ്ചി​ട​ങ്ങ​ളി​ലു​മാ​ണ് പ​രി​ശോ​ധ​ന ന​ട​ന്ന​ത്.

സൈ​ബ​റി​ട​ങ്ങ​ളി​ല്‍ കു​ട്ടി​ക​ളെ സം​ബ​ന്ധി​ച്ച അ​ശ്ലീ​ലം തെ​ര​ഞ്ഞ​വ​ര്‍ക്കെ​തി​രെ​യാ​യി​രു​ന്നു പൊ​ലീ​സ് ന​ട​പ​ടി. ജി​ല്ല സൈ​ബ​ര്‍ വി​ഭാ​ഗം ന​ട​ത്തി​യ സൈ​ബ​ര്‍ നി​രീ​ക്ഷ​ണ​ത്തി​നൊ​ടു​വി​ലാ​ണ് പ​രി​ശോ​ധ​ന​ക​ള്‍ ന​ട​ത്തി​യ​ത്. ഫോ​റ​ന്‍സി​ക് പ​രി​ശോ​ധ​ന​ഫ​ലം വ​ന്ന ശേ​ഷം കൂ​ടു​ത​ല്‍ അ​റ​സ്​​റ്റു​ക​ളു​ണ്ടാ​കു​മെ​ന്ന് ജി​ല്ല പൊ​ലീ​സ് മേ​ധാ​വി ടി. ​നാ​രാ​യ​ണ​ന്‍ അ​റി​യി​ച്ചു.

ജി​ല്ല സൈ​ബ​ര്‍ സെ​ല്ലും ജി​ല്ല സൈ​ബ​ര്‍ ക്രൈം ​പൊ​ലീ​സ് സ്​​റ്റേ​ഷ​നും സം​യു​ക്ത​മാ​യാ​ണ് പ​രി​ശോ​ധ​ന​ക​ള്‍ ന​ട​ത്തി​യ​ത്. വാ​ട്സ്​​ആ​പ്പി​ലും ടെ​ലി​ഗ്രാ​മി​ലും പ്ര​ച​രി​ക്കു​ന്ന അ​ശ്ലീ​ല ഗ്രൂ​പ്പു​ക​ളി​ല്‍ വ്യാ​പ​ക​മാ​യി പ്രാ​യ​പൂ​ര്‍​ത്തി​യാ​കാ​ത്ത കു​ട്ടി​ക​ളു​ടെ അ​ശ്ലീ​ല ചി​ത്ര​ങ്ങ​ളും വി​ഡി​യോ​ക​ളും സൂ​ക്ഷി​ക്കു​ക​യും പ്ര​ദ​ര്‍​ശി​പ്പി​ക്കു​ക​യും പ്ര​ച​രി​പ്പി​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്യ​പ്പെ​ടു​ന്നു​ണ്ട്.

ഐ.​പി അ​ഡ്ര​സ്​ പ്ര​ത്യേ​കം സോ​ഫ്റ്റു​വെ​യ​ര്‍ വ​ഴി ശേ​ഖ​രി​ച്ച്‌ ഇ​ത്ത​രം ചി​ത്ര​ങ്ങ​ളും വി​ഡി​യോ​ക​ളും സൂ​ക്ഷി​ക്കു​ക​യും പ്ര​ച​രി​പ്പി​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്യു​ന്ന ആ​ള്‍​ക്കാ​രെ ക​ണ്ടെ​ത്തു​ക​യാ​ണ് ചെ​യ്യു​ന്ന​ത്. ര​ഹ​സ്യ ഡ്രൈ​വി​ന്‍റെ ഭാ​ഗ​മാ​യി സം​സ്ഥാ​ന​വ്യാ​പ​ക​മാ​യി ഞാ​യ​റാ​ഴ്ച പു​ല​ര്‍​ച്ച​മു​ത​ല്‍ ഒ​രേ​സ​മ​യം ആ​യി​രു​ന്നു റെ​യ്ഡ് ന​ട​ത്തി​യ​ത്.

പ​രി​ശോ​ധ​ന​ക്ക്​ വി​ധേ​യ​മാ​ക്കി​യ​വ​രി​ല്‍ എം.​ബി.​എ​ക്കാ​ര്‍, മ​റ്റ്​ വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ള്‍, പ്ലം​ബ​ര്‍​മാ​ര്‍, ഹോ​ട്ട​ല്‍ ബോ​യ്, ഇ​ല​ക്‌ട്രീ​ഷ​ന്‍​സ്, മേ​ശ​ന്‍ പ​ണി​ക്കാ‍ര്‍, സൂ​പ്പ‍ര്‍ മാ​ര്‍​ക്ക​റ്റ് എം​പ്ലോ​യ്, വെ​ല്‍​ഡി​ങ്​ വ​ര്‍​ക്കേ​ഴ്സ്, വ​ഴി​യോ​ര​ക​ച്ച​വ​ട​ക്കാ​ര്‍ എ​ന്നി​ങ്ങ​നെ വി​വി​ധ മേ​ഖ​ല​യി​ലു​മു​ള്ള​വ​രാ​ണ്. കൊ​ല്ലം റൂ​റ​ലി​ല്‍ ജി​ല്ല പൊ​ലീ​സ് മേ​ധാ​വി കെ.​ബി. ര​വി​ക്ക്​ ല​ഭി​ച്ച വി​വ​ര​ത്തി​ന്‍റെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ല്‍ അ​ഡീ​ഷ​ന​ല്‍

എ​സ്.​പി എ​സ്. മ​ധു​സൂ​ദ​ന​ന്‍റെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ല്‍ കു​ണ്ട​റ, കൊ​ട്ടാ​ര​ക്ക​ര, ശൂ​ര​നാ​ട്, അ​ഞ്ച​ല്‍, പ​ത്ത​നാ​പു​രം, ചി​ത​റ, കു​ള​ത്തൂ​പ്പു​ഴ, പൂ​യ​പ്പ​ള്ളി, പു​ത്തൂ​ര്‍ പൊ​ലീ​സ് സ്​​റ്റേ​ഷ​ന്‍ ഐ.​എ​സ്.​എ​ച്ച്‌.​ഒ​മാ​രാ​ണ്​ പ​രി​ശോ​ധ​ന​ക​ള്‍ ന​ട​ത്തി​യ​ത്.

About NEWS22 EDITOR

Check Also

ല​ഹ​രി​മ​രു​ന്ന് ഇ​ട​പാ​ട് തെളിയിക്കുന്ന ചാ​റ്റ് ; ആര്യന്‍ഖാന് ജാ​മ്യം ന​ല്‍​ക​രു​തെന്ന് എ​ന്‍​സി​ബി…

ആഡംബരക്കപ്പല്‍ മ​യ​ക്കു​മ​രു​ന്ന് കേ​സി​ല്‍ അ​റ​സ്റ്റി​ലാ​യ ആ​ര്യ​ന്‍ ഖാ​ന്‍റെ ജാ​മ്യാ​പേ​ക്ഷ​യെ എ​തി​ര്‍​ത്ത് എ​ന്‍​സി​ബി. ആ​ര്യ​ന് അന്തരാഷ്ട്ര മ​യ​ക്കു​മ​രു​ന്ന് സംഘവുമായി ബ​ന്ധ​മു​ണ്ടെ​ന്ന് തെ​ളി​യി​ക്കു​ന്ന …

Leave a Reply