Breaking News

‘അദ്ദേഹവുമായി ഒരുമിച്ച്‌ പ്രവര്‍ത്തിക്കാന്‍ കഴിയുമെന്ന് ഞാന്‍ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു’: ​ശ്വേ​ത​ ​ബ​സു​ ​പ്ര​സാ​ദ്

തെലുങ്കില്‍ നിന്നു മൊഴിമാറ്റി എത്തിയ ഇ​ത് ​ഞ​ങ്ങ​ളു​ടെ​ ​ലോ​കം​’​ ​എ​ന്ന​ ​ചി​ത്ര​ത്തി​ലൂ​ടെ​ ​മ​ല​യാ​ളി​ക​ള്‍​ക്ക് ​സു​പ​രി​ചി​ത​യാ​യി​ ​മാ​റി​യ​ ​നടിയാ​ണ് ​ശ്വേ​ത​ ​ബ​സു​ ​പ്ര​സാ​ദ്.​ ​കു​റ​ച്ചു​വ​ര്‍​ഷ​ങ്ങ​ള്‍​ക്ക് ​മു​മ്പ് ​ന​ടിയെ​ ​അ​നാ​ശ്യാ​സ​ത്തി​ന് ​പി​ടി​ച്ചത് ​പ്രേ​ക്ഷ​ക​രെ ഒന്നടങ്കം​ ​ഞെ​ട്ടി​ച്ചി​രു​ന്നു.​

​വി​വാ​ദ​ങ്ങ​ള്‍​ക്കി​ടെ​ ​സി​നി​മ​യി​ല്‍​നി​ന്നു​ ​വി​ട്ടു​നി​ന്ന​ ​ന​ടി​ ​ഒ​രി​ട​വേ​ള​യ്ക്ക് ​ശേ​ഷം​ ​വീ​ണ്ടും​ ​തി​രി​ച്ചു​വ​ര​വ് ​ന​ട​ത്തി​യി​രു​ന്നു.​ ​സി​നി​മ​ക​ള്‍​ക്ക് ​പു​റ​മെ​ ​മി​നി​സ്‌​ക്രീ​ന്‍​ ​രം​ഗ​ത്തും​ ​സ​ജീ​വ​മാ​യി​രു​ന്ന​ ​താ​രം​ 2018​ലാ​ണ് ​യു​വ​ ​സം​വി​ധാ​യ​ക​ന്‍​ ​രോ​ഹി​ത്ത് ​മി​ത്ത​ലി​നെ​ ​വിവാഹം കഴി​ച്ച​ത്.​

വീട്ടുകാര്‍ എതിര്‍ത്ത അനശ്വര പ്രണയത്തിനൊടുവില്‍ വിവാഹ വേദിയായത് പൊലീസ് സ്റ്റേഷന്‍ ; ഒടുവില്‍ പൊലീസ് സ്റ്റേഷനില്‍ നടന്നത് നാടകീയരംഗങ്ങള്‍…

​പി​ന്നീ​ട് ​വി​വാ​ഹ​ ​വാ​ര്‍​ഷി​ക​ത്തി​ന് ​മൂ​ന്ന് ​ദി​വ​സം​ ​ശേ​ഷി​ക്കെ​ ​ഇ​രു​വ​രു​ടെ​യും​ ​വി​വാ​ഹ​ ​മോ​ച​ന​ ​വാ​ര്‍​ത്ത​ ​എ​ത്തി​യ​തും​ ​ഞെ​ട്ട​ലോ​ടെ​യാ​ണ് ​സി​നി​മാ​ലോ​കം​ ​കേ​ട്ട​ത്.​

​ഇ​തി​ന്‍റെ​ ​കാ​ര​ണം​ ​ന​ടി​ ​ത​ന്നെ​ അന്ന്‍ ​ത​ന്‍റെ​ ​ഇ​ന്‍​സ്റ്റ​ഗ്രാം​ ​പോ​സ്റ്റി​ലൂ​ടെ​ വെളിപ്പെടുത്തിയി​രു​ന്നു.

ഇ​രു​വ​രും​ ​ഒ​ന്നി​ച്ചെ​ടു​ത്ത​ ​തീ​രു​മാ​ന​മാ​ണ് ​വി​വാ​ഹ​ ​മോ​ച​ന​മെ​ന്നാ​ണ് ​ശ്വേ​ത​ ​അ​ന്ന് ​പ​റ​ഞ്ഞ​ത്.​ ​വ​ള​രെ​ ​വൈ​കാ​രി​ക​മാ​യി​ട്ടാ​യി​രു​ന്നു​ ​ശ്വേ​ത​ ​ഡി​വോ​ഴ്സി​നെ​ക്കു​റി​ച്ച്‌ അന്ന് ​പ​റ​ഞ്ഞ​ത്.​ ​

2019​ ​ഡി​സം​ബ​റി​ലാ​യി​രു​ന്നു​ ​ശ്വേ​ത​യും​ ​രോ​ഹി​ത്തും​ ​വേ​ര്‍​പി​രി​യു​ക​യാ​ണെ​ന്ന​ ​ത​ര​ത്തി​ല്‍​ ​വാ​ര്‍​ത്ത​ ​വ​ന്ന​ത്.​

​വി​വാ​ഹ​ ​മോ​ച​ന​ത്തെ​ക്കു​റി​ച്ച്‌ ​അ​ടു​ത്തി​ടെ​ ​ന​ട​ന്നൊ​രു​ ​അ​ഭി​മു​ഖ​ത്തി​ലും​ ​ന​ടി​ ​മ​ന​സു​തു​റ​ന്നി​രു​ന്നു.
ശ്വേ​ത​ ​ബ​സുവിന്‍റെ വാക്കുകള്‍;​ ​

കൊച്ചിയിലേത് കൊറോണ വൈറസ് അല്ല; വൈറോളജി ഇന്‍സ്റ്റിറ്റിയൂട്ടിലെ പരിശോധനാ ഫലത്തില്‍ പുറത്ത്വരുന്നത്..

ദാ​മ്പ​ത്യ​​ബ​ന്ധം​ ​അ​വ​സാ​നി​പ്പി​ച്ചെ​ങ്കി​ലും​ ​ഞ​ങ്ങ​ള്‍​ ​ഇ​പ്പോ​ഴും​ ​ന​ല്ല​ ​സു​ഹൃ​ത്തു​ക്കളാണ്.​ ​​തീ​ര്‍​ച്ച​യാ​യും​ ​പ്ര​ണ​യം​ ​എ​ന്ന​ ​ആ​ശ​യ​ത്തെ​യോ​ ​പ്ര​ണ​യ​ത്തി​ലാ​കു​ന്ന​തി​നെ​യോ​ ​ഞാന്‍​ ​അ​ക​റ്റി​ ​നി​ര്‍​ത്തി​യി​ട്ടി​ല്ല,​ ​പ​ക്ഷേ​ ​ഇ​പ്പോ​ള്‍​ ​ത​ന്‍റെ​ ​എ​ക​ ​ശ്ര​ദ്ധ​ ​ക​രി​യ​റും​ ​ജോ​ലി​യും​ ​മാ​ത്ര​മാണ്.​ ​

സ്‌​നേ​ഹം​ ​ജൈ​വി​ക​മാ​യി​ ​സം​ഭ​വി​ക്കു​ന്ന​ ​ഒ​ന്നാ​ണ്.​ ​അ​ത് ​സം​ഭ​വി​ച്ചി​ല്ലെ​ങ്കി​ല്‍​ ​ഒ​രു​ ​കു​ഴ​പ്പ​വു​മി​ല്ല.​ ​അ​തി​നെ​ ​അ​ന്വേ​ഷി​ച്ച്‌ ​പോ​കു​ന്നു​മി​ല്ല.​ ‘അ​ദ്ദേ​ഹം​ ​എ​പ്പോ​ഴും​ ​എ​ന്റെ​ ​അ​ഭി​ന​യ​ ​ജീ​വി​ത​ത്തെ​ ​വ​ള​രെ​യ​ധി​കം​ ​പി​ന്തു​ണ​യ്ക്കു​ന്ന​ ​ആ​ളാ​ണ്.​

​ഞാ​ന്‍​ ​അ​ദ്ദേ​ഹ​ത്തി​ന്റെ​ ​ആ​രാ​ധി​ക​യാ​ണ്.​ ​അ​ദ്ദേ​ഹം​ ​ഒ​രു​ ​മി​ക​ച്ച​ ​ഫി​ലിം​ ​മേ​ക്ക​റാ​ണ്.​ ​ഞ​ങ്ങ​ള്‍​ ​എ​ന്നെ​ങ്കി​ലും​ ​ഒ​രി​ക്ക​ല്‍​ ​ഒ​രു​മി​ച്ച്‌ ​പ്ര​വ​ര്‍​ത്തി​ക്കു​മെ​ന്ന് ​ഞാ​ന്‍​ ​പ്ര​തീ​ക്ഷി​ക്കു​ന്നു” -​ ​ശ്വേ​ത​ ​ബ​സു​ ​പ്ര​സാ​ദ് പറഞ്ഞു.

About NEWS22 EDITOR

Check Also

തരിശുനിലങ്ങളിൽ കുട്ടനാടൻ മോഡലിൽ വിളഞ്ഞത് നൂറുമേനി.

പുത്തൂർ പവിത്രേശ്വരം പഞ്ചായത്തിൽ വർഷങ്ങളായി തരിശായി കിടന്ന ഏക്കർ കണക്കിന് ഏലയിൽ നടത്തിയ നെൽകൃഷി നൂറുമേനി വിളവെടുത്തു .ഉത്സവം നാടിന് …