Breaking News

ഇന്ത്യൻ വിപണിയിൽ 2000 രൂപയ്ക്കുള്ളിൽ ലഭിക്കുന്ന മികച്ച ഹെൽമെറ്റുകൾ ഇവയാണ്..

ഇരുചക്ര വാഹന യാത്രക്കാർക്ക് റോഡിൽ ഏറ്റവും അത്യന്താപേക്ഷികമായ ഒന്നാണ് ഹെൽമെറ്റുകൾ. പലപ്പോഴും നമ്മിൽ പലരും പൊലീസ് ചെക്കിംഗിനേയും പിഴയേയും പേടിച്ചാണ് ഹെൽമെറ്റുകൾ വയ്ക്കുന്നത്.

എന്നാൽ ഇവ പൊലീസിനു വേണ്ടയല്ല നമ്മുടെ ഓരോരുത്തരുടേയും സുരക്ഷയ്ക്കാണ് എന്ന് നാം മനസിലാക്കണം. അതിനാൽ അധികാരികളെ പറ്റിക്കാനായി വാങ്ങുന്ന മുട്ടത്തോട് പോലുള്ള ഹെൽമെറ്റുകൾക്ക് ബൈ പറഞ്ഞേക്ക്.

ഇന്ത്യയിൽ 2000 രൂപയ്ക്ക് താഴെ വിലവരുന്ന മികച്ച അഞ്ച് ഹെൽമെറ്റുകൾ ഇതാ;

1. വേഗ ക്രക്സ്

1142 രൂപ വിലമതിക്കുന്ന ഇരട്ട-ഉദ്ദേശ്യ ഹെൽമെറ്റിന് വ്യത്യസ്ത അവസരങ്ങളിൽ ഓപ്പൺ ഫെയ്സ് അല്ലെങ്കിൽ ഫുൾ ഫെയ്സായി ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയും. വെഗാ ക്രക്സിന്റെ താടിയെല്ലിന് അടുത്ത് വരുന്ന ഭാഗം ഉയർത്തുമ്പോൾ വൈസർ യാന്ത്രികമായി മുകളിലേക്ക് നീങ്ങുന്നു. ഒരു ബട്ടൺ അമർത്തി പ്രവർത്തനം നടത്താൻ കഴിയും. ഹെൽമെറ്റ് കറുപ്പ്, ചുവപ്പ്, വെള്ള നിറങ്ങളിൽ ലഭിക്കും.

2. സ്റ്റീൽ‌ബേർഡ് എയർ -1 ബീസ്റ്റ്

ഈ വിഭാഗത്തിലെ ഏറ്റവും മികച്ച ഹെൽമെറ്റാണിത്. 1969 വില വരുന്ന എയർ -1 ഒരു മാറ്റ് ഫിനിഷിലും രണ്ട് സൈസ് ഓപ്ഷനുകളിലും ലഭ്യമാണ്. ഉയർന്ന നേട്ടങ്ങൾക്കായി ഉയർന്ന ഇംപാക്റ്റ് ആഗിരണം

ചെയ്യുന്ന വസ്തുക്കളും മാറ്റിസ്ഥാപിക്കാവുന്ന ഇന്റീരിയർ പാനലുകളുമായാണ് ഹോൽമെറ്റ് വരുന്നത്. യൂറോപ്യൻ സ്റ്റാൻഡേർഡ് ബക്കിൾ ഡിസൈനിനൊപ്പം എയർ -1 ബീസ്റ്റിലെ വെന്റിലേഷൻ സംവിധാനം വളരെ ഫലപ്രദമാണ്.

3. സ്റ്റഡ്സ് കബ്ബ് 07

ഓറഞ്ച്, കറുപ്പ്, ചുവപ്പ് നിറങ്ങളിലുള്ള പ്രീമിയം ലുക്കുള്ള ഹാഫ് ഫെയ്സ് ഹെൽമെറ്റിന് 1175 രൂപയാണ് വില. അൾട്രാവയലറ്റ് പ്രതിരോധശേഷിയുള്ളതും ഭാഗിക വിൻഡ് സംരക്ഷണത്തിന് മികച്ചതുമായ ഒരു വിസറാണ് സ്റ്റഡ്സ് കബ്ബ് 07 -ൽ വരുന്നത്.

4. സ്റ്റീൽ‌ബേർഡ് വിഷൻ ഹങ്ക് മൾട്ടി-പോർ

ശ്വസിക്കാൻ കഴിയുന്ന ഇന്റീരിയർ ഉള്ള ഒരു ഫുൾ-ഫെയ്സ് ഹെൽമെറ്റാണിത്. 1657 രൂപ വില വരുന്ന സ്റ്റീൽബേർഡ് വിഷൻ ഹങ്കിന് 1.52 കിലോഗ്രാം ഭാരമുണ്ട്. അലർജി വിരുദ്ധ, ആൻറി ബാക്ടീരിയൽ കോട്ടിംഗുമായിട്ടാണ് ഇത് വരുന്നത്. വൈസർ സ്ക്രാച്ച്-റെസിസ്റ്റന്റ് ആണ്, സ്റ്റോക്ക് ആയി ഒരു ടിന്റ് ഇഫക്റ്റുമായിട്ടാണ് വരുന്നത്. ക്വിക്ക്-റിലീസ് വൈസർ രണ്ട് തരത്തിലുള്ള വൈസറുകളും തമ്മിൽ എളുപ്പത്തിൽ മാറാൻ റൈഡറെ സഹായിക്കുന്നു.

5. സ്റ്റഡ്സ് ക്രോം സൂപ്പർ D1

EPS പാഡിംഗിനൊപ്പം വരുന്ന ഒരു ഫുൾഫെയ്സ് ഹെൽമെറ്റാണിത്. യുവി പരിരക്ഷണ വൈസറുമായി വരുന്ന സ്റ്റഡ്സ് ക്രോം സൂപ്പർ D1 -ന് 1080 രൂപയാണ് വില. യുവി റെസിസ്റ്റന്റ് പെയിന്റ്, അലർജി വിരുദ്ധ ഇന്നർ മെറ്റീരിയലുകൾ എന്നിവ ഹെൽമെറ്റ് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. ആകർഷകമായ ഗ്രാഫിക്സോടെയാണ് ഹെൽമെറ്റ് വരുന്നത്. അകത്ത് കഴുകുന്നതിനും വൈസർ മാറ്റിസ്ഥാപിക്കുന്നതിന് പ്രത്യേക ഉപകരണങ്ങൾ ആവശ്യമില്ല.

About NEWS22 EDITOR

Check Also

തരിശുനിലങ്ങളിൽ കുട്ടനാടൻ മോഡലിൽ വിളഞ്ഞത് നൂറുമേനി.

പുത്തൂർ പവിത്രേശ്വരം പഞ്ചായത്തിൽ വർഷങ്ങളായി തരിശായി കിടന്ന ഏക്കർ കണക്കിന് ഏലയിൽ നടത്തിയ നെൽകൃഷി നൂറുമേനി വിളവെടുത്തു .ഉത്സവം നാടിന് …